7B PRO
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

7B PRO

FORUM ĐÃ HOẠT ĐỘNG TRỞ LẠI. LOADING...

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

[Bí kíp "Cai Gúa"] Những lời nói ngọt ngào phần 2

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
nhathotinhtuyetvong
Rìu Sắt
Rìu Sắt
nhathotinhtuyetvong

Biệt Danh : Thần Bịp
VNĐ VNĐ : 968950
Ngày sinh : 28/01/2011
Chức Vụ : Admin

[Bí kíp "Cai Gúa"] Những lời nói ngọt ngào phần 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: [Bí kíp "Cai Gúa"] Những lời nói ngọt ngào phần 2   [Bí kíp "Cai Gúa"] Những lời nói ngọt ngào phần 2 I_icon_minitimeThu Feb 17, 2011 10:54 am

"Kể từ khi mặt phẳng trái tim anh bị đường vuông góc từ ánh mắt em hạ vào, anh không thể xác định nổi bán kính để vẽ vòng tròn tình cảm của mình nữa"
"Mọi người dạy cho anh biết rằng một giờ có 60 phút, một phút có 60 giây, nhưng không ai dạy anh rằng một giây thiếu em là một giây bất tận, một phút vắng em là một phút vĩnh hằng"

Nếu bất chợt em nhận ra rằng mình đang trong 1 căn fòng tối, nhìn thấy máu và sự ẩm ướt ở khắp mọi nơi. Đừng lo em ạ, em đang ở một nơi rất an toàn - trái tim anh

Thầy Toán dạy anh 1 giờ = 60 phút, 1 phút = 60 giây, nhưng thầy chẳng nói với anh 1 giây không có em lại bằng tới 100 năm. Nhớ em .Anh có chữ “I”, anh có chữ “L”, anh có chữ “O”, anh có chữ “V”, anh có chữ “E”, và hãy cho anh biết làm thế nào để anh có “U”
Nếu giọt nước là những nụ hôn, anh sẽ trao em biển cả
Nếu lá là những ôm ấp vuốt ve, anh sẽ tặng em cả rừng cây
Nếu đêm dài là tình yêu, anh muốn gửi em cả trời sao lấp lánh
Nhưng trái tim anh không thể dành tặng em được vì nơi đó đã thuộc về em
Anh đã chuyển 2.000 giấc mơ và 1.000 ý nghĩ ngọt ngào vào tài khoản trong trái tim em. Những khi không có thời gian dành cho anh, em hãy lấy chúng từ tài khoản.

Tin gửi lúc nửa đêm: "Tự nhiên anh nghĩ em đang lạnh và buồn vì phải ngủ một mình, đang sắp mơ những giấc mơ hãi hùng... Vì thế anh quyết định nhắn tin để đánh thức em...".

https://sujucm7b.forumvi.com
Min_Young_xx9x
Búa Đá Đôi
Búa Đá Đôi
Min_Young_xx9x

VNĐ VNĐ : 1540412
Ngày sinh : 29/01/2011
Chức Vụ : Sadmin

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bí kíp "Cai Gúa"] Những lời nói ngọt ngào phần 2   [Bí kíp "Cai Gúa"] Những lời nói ngọt ngào phần 2 I_icon_minitimeThu Feb 17, 2011 5:43 pm

Mấy cái câu trên thật là "ngàn trấm"
Sến kinh ng`
Beekeo_3biem
Búa gỗ
Búa gỗ
Beekeo_3biem

VNĐ VNĐ : 653203
Ngày sinh : 29/01/2011
Chức Vụ : Members VIP

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bí kíp "Cai Gúa"] Những lời nói ngọt ngào phần 2   [Bí kíp "Cai Gúa"] Những lời nói ngọt ngào phần 2 I_icon_minitimeSun Feb 20, 2011 1:19 pm

Ngất vì nó quá kinh =))))))
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bí kíp "Cai Gúa"] Những lời nói ngọt ngào phần 2   [Bí kíp "Cai Gúa"] Những lời nói ngọt ngào phần 2 I_icon_minitime

[Bí kíp "Cai Gúa"] Những lời nói ngọt ngào phần 2
Trang 1 trong tổng số 1 trang