7B PRO
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

7B PRO

FORUM ĐÃ HOẠT ĐỘNG TRỞ LẠI. LOADING...

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

[Bí kíp "Cua Gái"] Bộ sưu tập những lời nói ngọt ngào.

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
nhathotinhtuyetvong
Rìu Sắt
Rìu Sắt
nhathotinhtuyetvong

Biệt Danh : Thần Bịp
VNĐ VNĐ : 968950
Ngày sinh : 28/01/2011
Chức Vụ : Admin

[Bí kíp "Cua Gái"] Bộ sưu tập những lời nói ngọt ngào. Empty
Bài gửiTiêu đề: [Bí kíp "Cua Gái"] Bộ sưu tập những lời nói ngọt ngào.   [Bí kíp "Cua Gái"] Bộ sưu tập những lời nói ngọt ngào. I_icon_minitimeMon Feb 14, 2011 8:39 pm

Sau đây là 1 số những lời nói ngọt ngào, các bạn nam có thể nói trong ngày VALENTINE.
1. "ĐỐ BẠN BIẾT
noh u ssiW I nghĩa là gì, CHỈ CẦN XOAY NGƯỢC LẠI LÀ BẠN SẼ BIẾT, TỚ NHỚ BẠN. "
2. " NẾU CÓ BẢN ÁN DÀNH CHO TỚ VÌ TỚ ĐÃ YÊU CẬU THÌ TỚ XIN ĐỨNG TRƯỚC TOÀ VÀ NHẬN BẢN ÁN CHUNG THÂN ĐƯỢC BÊN CẬU SUỐT ĐỜI"
3. "TRÊN TRÁI ĐẤT CÓ 8.000.000.000 NGƯỜI VÀ TỚ KHÔNG HIỂU VÌ SAO TỚ CHỈ NHẮN TIN CHO MÌNH CẬU. CÓ LẼ 7.999.999.999 NGƯỜI CÒN LẠI KHÔNG THỂ THAY THẾ CẬU. "
4. "LÀM SAO CẬU CÓ THỂ BẮT TRỜI KHÔNG MƯA KHI TRÊN TRỜI DÀY ĐẶC MÂY ĐEN? LÀM SAO CẬU CÓ THỂ BẮT LÁ VÀNG KHÔNG RỤNG KHI MÙA THU ĐÃ TỚI? LÀM SAO CẬU CÓ THỂ BẮT TỚ KHÔNG YÊU CẬU KHI CẬU CÓ TRÊN ĐỜI NÀY".
Do Admin không có thời gian nên tạm thời chỉ post được 4 chiêu. Nguồn từ : nhathotinhtuyetvong msv .
https://sujucm7b.forumvi.com
Min_Young_xx9x
Búa Đá Đôi
Búa Đá Đôi
Min_Young_xx9x

VNĐ VNĐ : 1540412
Ngày sinh : 29/01/2011
Chức Vụ : Sadmin

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bí kíp "Cua Gái"] Bộ sưu tập những lời nói ngọt ngào.   [Bí kíp "Cua Gái"] Bộ sưu tập những lời nói ngọt ngào. I_icon_minitimeTue Feb 15, 2011 5:33 pm

nhathotinhtuyetvong đã viết:
Sau đây là 1 số những lời nói ngọt ngào, các bạn nam có thể nói trong ngày VALENTINE.
1. "ĐỐ BẠN BIẾT
noh u ssiW I nghĩa là gì, CHỈ CẦN XOAY NGƯỢC LẠI LÀ BẠN SẼ BIẾT, TỚ NHỚ BẠN. "
2. " NẾU CÓ BẢN ÁN DÀNH CHO TỚ VÌ TỚ ĐÃ YÊU CẬU THÌ TỚ XIN ĐỨNG TRƯỚC TOÀ VÀ NHẬN BẢN ÁN CHUNG THÂN ĐƯỢC BÊN CẬU SUỐT ĐỜI"
3. "TRÊN TRÁI ĐẤT CÓ 8.000.000.000 NGƯỜI VÀ TỚ KHÔNG HIỂU VÌ SAO TỚ CHỈ NHẮN TIN CHO MÌNH CẬU. CÓ LẼ 7.999.999.999 NGƯỜI CÒN LẠI KHÔNG THỂ THAY THẾ CẬU. "
4. "LÀM SAO CẬU CÓ THỂ BẮT TRỜI KHÔNG MƯA KHI TRÊN TRỜI DÀY ĐẶC MÂY ĐEN? LÀM SAO CẬU CÓ THỂ BẮT LÁ VÀNG KHÔNG RỤNG KHI MÙA THU ĐÃ TỚI? LÀM SAO CẬU CÓ THỂ BẮT TỚ KHÔNG YÊU CẬU KHI CẬU CÓ TRÊN ĐỜI NÀY".
Do Admin không có thời gian nên tạm thời chỉ post được 4 chiêu. Nguồn từ : nhathotinhtuyetvong msv .

Không phải 4 chiêu mà phải là 4 câu tán gái chứ
Beekeo_3biem
Búa gỗ
Búa gỗ
Beekeo_3biem

VNĐ VNĐ : 653203
Ngày sinh : 29/01/2011
Chức Vụ : Members VIP

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bí kíp "Cua Gái"] Bộ sưu tập những lời nói ngọt ngào.   [Bí kíp "Cua Gái"] Bộ sưu tập những lời nói ngọt ngào. I_icon_minitimeThu Feb 17, 2011 9:14 am

Hay. Khi nào mình bảo Lân nói thứ =))
nhathotinhtuyetvong
Rìu Sắt
Rìu Sắt
nhathotinhtuyetvong

Biệt Danh : Thần Bịp
VNĐ VNĐ : 968950
Ngày sinh : 28/01/2011
Chức Vụ : Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bí kíp "Cua Gái"] Bộ sưu tập những lời nói ngọt ngào.   [Bí kíp "Cua Gái"] Bộ sưu tập những lời nói ngọt ngào. I_icon_minitimeThu Feb 17, 2011 10:50 am

hjx, sưu tầm đc ít Surprised Surprised
https://sujucm7b.forumvi.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bí kíp "Cua Gái"] Bộ sưu tập những lời nói ngọt ngào.   [Bí kíp "Cua Gái"] Bộ sưu tập những lời nói ngọt ngào. I_icon_minitime

[Bí kíp "Cua Gái"] Bộ sưu tập những lời nói ngọt ngào.
Trang 1 trong tổng số 1 trang